Bộ lưu điện APC Smart-UPS 2000VA LCD RM 2U 230V (SMC2000I-2U)
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 2112
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất (Power Capacity): 2000VA/ 1300W.
  • Công nghệ (Technology): LINE INETRACTIVE.
  • Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
  • Tần số ngõ vào: 50/60Hz +/-3Hz (Auto sensing).
  • Dạng sóng: Sóng sin.
  • Thời gian chuyển mạch: 8ms (typical); 10ms (maximum).
  • Thời gian sạc: 3 giờ.
  • Pin thay thế: APCRBC133.
  • Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 432 (VAH).
  • Cổng kết nối: USB.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Các đặc tính chuẩn:
Màn hình LCD
Giao diện trực quan cung cấp các thông tin trạng thái toàn diện chỉ trong nháy mắt.
Ngõ ra sóng sin chuẩn
Mô phỏng các tiện ích ở chế độ ắc quy nhằm tối ưu hóa khả năng tương thích của thiết bị.
Quản lý ắc quy được cải tiến
Sạc bù nhiệt độ mở rộng tuổi thọ của ắc quy bên trong.
Chế độ xanh "Green Mode" hiệu suất cao
Tiết kiệm chi phí sử dụng, giảm nhiệt làm tăng tuổi thọ của các linh kiện lâu hơn.
Điều kiện nguồn điện cấp mạng
Điều chỉnh điện áp tự động, lọc nhiễu và chống sét.
Các cổng giao tiếp
Có các cổng USB và Serial phục vụ cho việc quản lý UPS.
Số lượng khe cắm ngõ ra dồi dào
Tất cả các ngõ ra đều được bảo vệ, ngăn chặn dòng xung sét.
Được phê duyệt bởi các tổ chức an toàn
Bảo đảm sản phẩm được kiểm tra và phê duyệt theo chuẩn quốc tế.
Bộ ngắt kết nối Ăc quy
Cách thuận tiện để ngắt kết nối Ắc quy phục vụ cho quá trình vận chuyển (Tower models).
Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
Dạng sóng: Sóng sin.
Thời gian sạc: 3 giờ.
Pin thay thế: APCRBC133.
Cổng kết nối: USB.
Loại pin: Ắc quy sử dụng dung dịch điện phân axit lỏng chống rò rỉ không yêu cầu bảo trì.
Thời gian sao lưu điển hình ở 1/2 tải (phút): 9 phút.
Thời gian sao lưu điển hình ở toàn tải (phút): 3 phút.
Hỗ trợ Rack: 2U.
Kích thước: 89 x 480 x 470mm.
Trọng lượng: 26.2kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 2000VA / 1300W
Điện áp danh định 230V
Méo điện áp ngõ ra < 5%
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
50Hz
Công nghệ Line interactive
Kết nối ngõ ra
6 cổng IEC320 C13 (Ắc quy dự phòng)
Thời gian chuyển mạch Thông thường là 8ms, tối đa là 10ms
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Kết nối gõ vào IEC-320 C20
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính 180 - 287V
Số dây nguồn 1
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí
Thời gian nạp sạc thông thường 3 giờ
Ắc quy thay thế RBC133
ts_battlife 3-5
Số lượng RBC 1
Dung lượng ắc quy 432VAh
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
50 W 4 giờ 57 phút
100 W 2 giờ 39 phút
200 W 1 giờ 15 phút
300 W 46 phút
400 W 32 phút
500 W 23 phút
600 W 17 phút
700 W 13 phút
800 W 11 phút
900 W 8 phút
1000 W 7 phút
1200 W 4 phút
Full tải 3 phút
Nửa tải 15 phút
GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ
Cổng giao tiếp USB
Bảng điều khiển Trạng thái LCD đa chức năng và Console điều khiển
Các cảnh báo âm thanh Cảnh báo ở chế độ dự phòng : Cảnh báo ắc quy thấp : trễ cấu hình
VẬT LÝ
Kích thước (cm) 8.9 x 48.0 x 47.0
Trọng lượng (kg) 26.2
Chiều cao rack 2U
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem