Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G55C LS27CG552EEXXV (27.0 inch - 2K - VA - 165Hz - 1ms - FreeSync - HDR10 - Curved)
+ Di chuột để phóng to
Samsung
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 151
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Kiểu dáng màn hình: Cong (1000R)
  • Tỉ lệ khung hình: 16:9
  • Kích thước mặc định: 27.0 inch
  • Công nghệ tấm nền: VA
  • Phân giải điểm ảnh: 2K - QHD - 2560 x 1440
  • Độ sáng hiển thị: 250 Nits cd/m2
  • Tốc độ làm mới: 165Hz (Hertz)
  • Thời gian đáp ứng: 1ms (MPRT)
  • Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 8 bits
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (75mm x 75mm), FreeSync, HDR10
  • Cổng kết nối: 1x HDMI (2.0), 1x DisplayPort (1.2), 1x 3.5mm Audio Out
  • Phụ kiện: Dây nguồn, Dây HDMI to HDMI (1m5), Dây DP to DP (1m8)
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G55C LS27CG552EEXXV
Vươn Tầm Cao Mới
Chân Thực Vượt Trội
Độ Phân Giải QHD
* Hình ảnh nhằm mục đích minh họa
Bao Trọn Mọi Giác Quan
Màn Hình Cong 1000R
Phản Hồi Theo Thời Gian Thực
Tần Số Quét 165Hz Và Tốc Độ Phản Hồi 1ms (MPRT)
Tốc độ cực đỉnh trong từng cảnh game. Tần số quét siêu tốc 165Hz loại bỏ tình trạng giật lag, mang đến những pha hành động mượt mà cho trải nghiệm game thăng hoa tột độ. Tốc độ phản hồi 1ms, cùng với khung hình rõ nét, hầu như không tồn tại bóng mờ cho phép bạn tấn công đối thủ ngay khi vừa lộ diện.
Đồng Bộ Trong Từng Chuyển Động
AMD FreeSync
Không Bỏ Lỡ Chi Tiết Nào
Công Nghệ HDR10
Chiến Thắng Thuộc Về Đôi Mắt Khỏe
Mắt Thêm Thoải Mái Với Chế Độ Bảo Vệ Mắt Và Giảm Nháy Màn Hình
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật...
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem